ค่าเช่า 7000.0 บาท / เดือน
รายละเอียด
ขนาดห้อง 25.0 ตารางเมตร
ห้องเริ่มว่าง 2020-05-09 00:00:00.0
ชั้น 21
โครงการ Aspire รัตนาธิเบศร์ 2 (แอสปาย รัตนาธิเบศร์ 2)

Bigfive Realestate
0645624649
2024-02-14 12:06:21.0
เลขที่ประกาศ: 473415
รายละเอียดเพิ่มเติม
แบบ 1 ห้องนอน ขนาด 25 ตารางเมตร
อาคาร B ชั้น 21 ทิศใต้ วิวโล่งไม่มีตึกสูงบัง
ทางเข้าโครงการใช้ระบบอ่านแผ่นป้ายทะเบียน ทางเข้าอาคารใช้ Face+Finger scan
ส่วนกลาง 40 บาท/ตร.ม. แบ่งเก็บ 2 งวด (มกราคมและกรกฎาคม)

เครื่องใช้ไฟฟ้า
-ทีวี
-แอร์ 2 ตัว
-ตู้เย็น 13 คิว
-เครื่องทำน้ำอุ่น
-Digital door lock

เฟอร์นิเจอร์
-ฐานเตียงและฟูกนอน 5 ฟุต
-ชั้นวางทีวี
-โซฟา
-โต๊ะกลาง
-โต๊ะทานอาหาร
-เคาน์เตอร์ครัว
:::::ราคา 7,000 บาท ::::: (สัญญา1 ปี)
ขาย 1.65 ลบ

สิ่งอำนวยความสะดวก
1.Lobby เปิดรับวิวกว้าง 360 องศา
2.สวนส่วนกลางขนาดใหญ่ 2 ไร่
3.สระว่ายน้ำระบบเกลือ ความยาว 25 เมตร
4.180 Degree Indoor
5.ฟิตเนส
6.ลานสันทนาการกลางแจ้ง
7.อาคารจอดรถแยกส่วน
8.Access Card Control
9.CCTV
10.ระบบรักษาความปลอดภัยตลอด 24 ชม.

สถานที่สำคัญใกล้เคียง
1.Big C รัตนาธิเบศร์ : 500 เมตร
2.Big C ติวานนท์ : 4.6 กม.
3.เซ็นทรัล รัตนาธิเบศร์ : 1..6 กม.
4.Tesco Lotus รัตนาธิเบศร์ : 1.1 กม.
5.เอสพลานาด รัตนาธิเบศร์-แคราย : 1.1 กม.
6.The Mall งามวงศ์วาน : 8.1 กม.
7.พันธ์ทิพย์ งามวงศ์วาน : 7.7 กม.
8.มหาวิทยาลัยธุรกิจบัณฑิตย์ : 10.0 กม.
9.กระทรวงสาธารณสุข : 7.3 กม.
10.กระทรวงพาณิชย์ : 5.4 กม.
11.โรงพยาบาลนนทเวช : 8.3 กม.
---------------------------------------------------------
สนใจชมห้องหรือสอบถามรายละเอียดได้ทุกเวลา
☎ โทร : 064-562-4649 , 064-649-5151
Line ID : @282bycob (มี @นำหน้าด้วย)
หรือคลิ๊ก https://line.me/ti/p/UB9RsMz9z4
เพจ : https://www.facebook.com/Bigfivecondo.rent
(@Bigfivecondo.rent)
www : https://bigfiverealestate.business.site
---------------------------------------------------------
หรือคลิ๊ก เข้าชมได้ที่
⏩ https://www.facebook.com/Bigfivecondo.rent/
https://www.condonayoo.com/aspire-rattanathibet/

วันที่เริ่มโครงการ:
0020-05-05 00:00:00.0

รายละเอียดเพิ่มเติม:
Aspire รัตนาธิเบศร์ 2 (แอสปาย รัตนาธิเบศร์ 2)

รายละเอียดอาคาร 1 อาคาร

ชื่ออาคาร/ตึก: Aspire รัตนาธิเบศร์ 2 (แอสปาย รัตนาธิเบศร์ 2)

รูปแบบห้อง 0 แบบ

รายชื่อประกาศขายหรือเช่าทั้งหมดของโครงการนี้ 30 ประกาศ

ขาย คอนโด Aspire รัตนาธิเบศร์ 2 D-16097

เลขที่: 489343
2024-07-03 10:08:04.0
Add to wishlist

Aspire รัตนาธิเบศร์ 2 (แอสปาย รัตนาธิเบศร์ 2)

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

Vicky Puniramai

0810600433

ขาย 1790000.00 บาท

ให้เช่า คอนโด Aspire รัตนาธิเบศร์ 2 ชั้น 21 อาคาร B พื้นที่ 30.7 ตรม.

เลขที่: 392763
2022-04-01 18:43:12.0
Add to wishlist

Aspire รัตนาธิเบศร์ 2 (แอสปาย รัตนาธิเบศร์ 2)

ขนาดพื้นที่ 30.0 ตารางเมตร

เปิ้ล 0882641556

0882641556

เช่า 8500.00 บาท

ขาย คอนโด ใกล้ MRT Aspire รัตนาธิเบศร์ 2 24.94 ตรม. ใกล้ทางด่วน

เลขที่: 390239
2022-03-10 19:36:31.0
Add to wishlist

Aspire รัตนาธิเบศร์ 2 (แอสปาย รัตนาธิเบศร์ 2)

ขนาดพื้นที่ 24.0 ตารางเมตร

อนวัช ผลบำรุง

0917987924

ขาย 1650000.00 บาท
HIGHLIGHT PROPERTY
รายการประกาศที่ดูล่าสุด (Recent Advertise List)
A67-009 เช่า แอสปาย รัตนาธิเบศร์ 2 (Aspire Rattanathibet 2) พร้อมเฟอร์นิเจอร์และเครื่องใช้ไฟฟ้า✨
เช่า 7000.00 บาท
ให้เช่า คอนโด ไอดีโอ โมบิ สุขุมวิท 21 ตรม. ห้องสวย ราคาถูก
เช่า 13000.00 บาท
Condo for Rent Rhythm Sukhumvit 42 Floor 14th Size 45 Sq.m 1Bedroom 1Bathroom 38K.BHT/Month
เช่า 38000.00 บาท
ขายราคาดีสุด คอนโดบนทำเลใจกลางพระราม 9 ลุมพินี เพลส พระราม 9-รัชดา ขนาด 34 ตรม. 1 ห้องนอน ห้องครัวปิด ชั้นสูง ทิศตะวันออก เฟอร์ครบพร้อมอยู่ ใกล้รถไฟฟ้า MRT เซ็นทรัลพระราม 9
ขาย 2750000.00 บาท
เช่า ห้องสวย เพดานสูง 2.65 เมตร เฟอร์นิเจอร์ครบพร้อมย้ายเข้าอยู่ คอนโด Onyx Phaholyothin
เช่า 15500.00 บาท
ให้เช่า คอนโด ลัดดา พลัส ศรีราชา ห้องใหม่ ทิศดี ฮวงจุ้ยดี เฟอร์ครบพร้อมเข้าอยู่ ใจกลางศรีราชาเดินทางสะดวก
เช่า 20000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ วิลล่าราชเทวี คอนโดมิเนียม - 22000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Vicky Vicky
เช่า 22000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ โนเบิล ออร่า คอนโดมิเนียม | โนเบิล ออรา (ทองหล่อ) | Noble Ora - 55000 ต่อเดือน ติดต่อคุณ Sumate Aramkul
เช่า 55000.00 บาท
ให้เช่าคอนโดโครงการ The Key Rama 3 - 15900 ต่อเดือน ติดต่อคุณ ภัทรีดา ดา
เช่า 15900.00 บาท
Spacious 1 bedroom 62 sqm for rent at noble remix
เช่า 35000.00 บาท
clear